Faq
Tambaya: Ta wace tashoshi za su iya tuntuɓar mu?
A: Zaka iya barin saƙo a cikin gidan yanar gizon ko aika e-mail don samun sabon abin magana.
Tambaya: Menene sharuɗan biyan kuɗi?
A: T / t 40% saukar da biya kafin samarwa da t / t 60% daidaita kafin bayarwa. Don babban tsari, pls tuntuɓar mu ga sakayya.
Tambaya: Idan muna da kaya a cikin China, Ina son yin oda ɗaya akwati don ɗaukar su, yadda ake gudanar da shi?
A: Idan kana da kaya a cikin china, kawai ka ɗauki akwati naka a maimakon kwandon Kamfanin, sannan ka ɗora dukiyar ka, kuma fitar da Confoly, kuma fitar da shi kamar yadda ake yi kamar yadda kullum ke yi. Ana kiran akwatin sogar. Muna da kwarewar arziki a kula da shi.