HYSUN CONTAINER

  • Twitter
  • Instagram
  • LinkedIn
  • facebook
  • youtube
shafi_banner

Hysun Kwantena

20ft An Yi Amfani da Kayayyakin Cancantar Iska mai Tsaftar Ruwa da Madaidaicin Akwatin jigilar kaya

  • Rukuni:20FT
  • ISO Code:22G1

Takaitaccen Bayani:

● Farashi mai araha
● Ƙarin yawa da sauƙi don samuwa ko buƙatun gaggawa
● Zaɓuɓɓuka iri-iri

Bayanin samfur:
Sunan samfur: 20GP/20DC Akwatin jigilar kaya ISO
Wurin Samfura: Shanghai, China
Nauyin Tari: 2100KGS
Matsakaicin Babban Nauyi: 30480KGS
Launi: Na musamman
Ƙarfin ciki: 33.2CBM
Hanyoyin tattarawa: SOC (kwantin jigilar kaya)
Girman Waje: 6058×2438×2591mm
Girman Ciki:5900×2352×2393mm

Duban Shafi:38 Kwanan Sabuntawa:Nuwamba 2, 2023
$ 1000-1800

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Dubawa

Me Yasa Zabe Mu

Tabbacin Inganci: Kwantenan da aka yi amfani da su na 20ft sun kasance mafi inganci.Muna ba da fifiko ga gamsuwar abokin ciniki da aminci.Ka tabbata cewa za a adana na'urarka a cikin akwati mai aminci da tsaro.

Farashi mai araha: Mun fahimci mahimmancin ingancin farashi.Samfuran mu suna da farashi mai gasa kuma suna ba da babbar ƙima don jarin ku.Mun yi imanin ingancin bai kamata ya zo da farashi mai ƙima ba, don haka mun himmatu wajen samun araha.

Zaɓuɓɓuka da yawa: Muna ba da kwantena daga tashoshin jiragen ruwa da yawa a duniya don saduwa da bukatun sufuri.Daga China zuwa Turai, Gabas ta Tsakiya, Kudu maso Gabashin Asiya, da Arewacin Amurka, za mu iya samar da kwantena don biyan bukatunku.Kuna iya tabbatar da cewa samfuranmu suna samuwa a duk faɗin duniya kuma akan farashi masu fa'ida.

Ilimin sana'a da ƙwarewa: Tare da shekaru na ƙwarewar masana'antu, muna da zurfin fahimtar bukatun abokan cinikinmu.Ƙwararrun ƙwararrunmu an sadaukar da su don samar da sabis na musamman da jagora a cikin tsarin siyan ku.Muna kan hannu don amsa kowace tambaya da za ku iya samu da kuma tabbatar da gogewa mai laushi daga farko zuwa ƙarshe.

Mahimman bayanai

Nau'in: 20ft Dry Container
Iyawa: 33.2 CBM
Girman Ciki(lx W x H)(mm): 5896x2352x2698
Launi: Beige/Ja/Blue/Grey Na Musamman
Abu: Karfe
Logo: Akwai
Farashin: An tattauna
Tsawon (ƙafa): 20'
Girman Waje (lx W x H)(mm): 6058x2438x2896
Sunan Alama: Hysun
Mabuɗin samfur: 20 babban cube jigilar kaya
Port: Shanghai/Qingdao/Ningbo/Shanghai
Daidaito: ISO9001 Standard
inganci: Matsayin da ya cancanci ɗaukar kaya
Takaddun shaida: ISO9001

Bayanin samfur

20GP kwantena
Girman Waje
(L x W x H) mm
6058×2438×2896
Girman Ciki
(L x W x H) mm
5900x2352x2393
Girman Ƙofa
(L x H) mm
2340×2280
Ƙarfin ciki
33.2 CBM
Tare Weight
2100KGS
Matsakaicin Babban Nauyi
30480 KGS

Jerin kayan aiki

S/N
Suna
Desc
1
Kusurwoyi
ISO misali kusurwa, 178x162x118mm
2
Beam Beam don dogon gefe
Karfe: CORTEN A, kauri: 4.0mm
3
Beam Beam don gajeren gefen
Karfe: CORTEN A, kauri: 4.5mm
4
Falo
28mm, nauyi: 7260kg
5
Rukunin
Karfe: CORTEN A, kauri: 6.0mm
6
Rukunin ciki don gefen baya
Karfe: SM50YA + tashar karfe 13x40x12
7
Bangon bango-tsawon gefe
Karfe: CORTEN A, kauri: 1.6mm+2.0mm
8
Bangon bango-gajeren gajere
Karfe: CORTEN A, kauri: 2.0mm
9
Kofa Panel
Karfe: CORTEN A, kauri: 2.0mm
10
A kwance katako don kofa
Karfe: CORTEN A, kauri: 3.0mm don daidaitaccen akwati da 4.0mm don babban akwati mai siffar sukari
11
Makulli
4 saita sandar kulle akwati
12
Mafi Girma
Karfe: CORTEN A, kauri: 4.0mm
13
Babban panel
Karfe: CORTEN A, kauri: 2.0mm
14
Fenti
Tsarin fenti yana da garantin lalata da/ko gazawar fenti na tsawon shekaru biyar (5).
Kaurin fenti na bango: 75µ Kauri na bangon bango: 30+40+40=110u
Kaurin fenti na waje: 30+40+50=120u chassis fenti kauri: 30+200=230u

Aikace-aikace ko fasali na musamman

1. Ana iya yin shi azaman bitar , gida don na'urar rukuni na baturi, injin mai, kayan aikin ruwa, foda na lantarki da sauransu kamar akwatin aiki;
2. don dacewa da motsi da adana farashi, ƙarin abokan ciniki suna ƙoƙarin gyara na'urar su, kamar janareta, compressor, akan akwati.
3. tabbatar da ruwa da aminci.
4. dace da lodi, dagawa, motsi.
5. na iya daidaita masu girma dabam, tsarin bisa ga bukatun na'urori daban-daban.

Marufi & bayarwa

Sufuri da jirgi tare da salon SOC overworld
(SOC: Mai jigilar kaya)

CN: 30+ tashar jiragen ruwa US: 35+ EU: tashar jiragen ruwa 20

sabis na Hysun

Layin samarwa

Ma'aikatarmu tana haɓaka ayyukan samar da ƙima ta kowane fanni, buɗe matakin farko na sufuri na kyauta na forklift da kuma rufe haɗarin haɗarin iska da zirga-zirgar ƙasa a cikin bita, kuma ƙirƙirar jerin nasarorin inganta haɓaka kamar ingantaccen samar da ƙarfe na kwantena. sassa da dai sauransu… An san shi a matsayin masana'anta samfurin "kyauta mara tsada, ingantaccen farashi" don samar da ƙima

layin samarwa

Fitowa

Kowane minti 3 don samun akwati daga layin samarwa ta atomatik.

Akwatin Kaya Busasshen: 180,000 TEU kowace shekara
Kwantena na Musamman & Mara daidaito: Raka'a 3,000 a kowace shekara
fitarwa

Ma'ajiyar Masana'antu Yana da Sauƙi Tare da Kwantena

Ma'ajiyar Kayayyakin Masana'antu ya dace da kwantenan jigilar kayayyaki.Tare da kasuwa mai cike da samfuran ƙarawa masu sauƙi waɗanda
yi shi sauri da sauƙi don daidaitawa.

Ma'ajiyar Masana'antu Yana da Sauƙi Tare da Kwantena

Gina Gida tare da kwantena na jigilar kaya

Ɗaya daga cikin shahararrun aikace-aikace a kwanakin nan shine gina gidan da kake fata tare da sake yin niyyar jigilar kaya.Ajiye lokaci kuma
kudi tare da waɗannan raka'a masu daidaitawa sosai.

Gina Gida tare da kwantena na jigilar kaya

Takaddun shaida

takardar shaida

FAQ

Tambaya: Me game da ranar bayarwa?

A: Wannan ya dogara da yawa.Don oda ƙasa da raka'a 50, kwanan watan jigilar kaya: makonni 3-4.Don adadi mai yawa, pls a duba mu.

 

Tambaya: Idan muna da kaya a China, ina so in ba da oda guda ɗaya don loda su, yaya ake sarrafa shi?

A: Idan kuna da kaya a China, kawai kuna ɗaukar kwantena namu maimakon kwantena na kamfanin, sannan ku ɗora kayanku, da tsara al'adar yarda, ku fitar da shi kamar yadda aka saba yi.Ana kiran shi kwantena SOC.Muna da kwarewa sosai wajen sarrafa ta.

 

Tambaya: Wane girman ganga za ku iya bayarwa?

A: Muna ba da 10'GP, 10'HC, 20'GP, 20'HC, 40'GP, 40'HC, 45'HC da 53'HC, 60'HC ISO jigilar kaya.Hakanan girman da aka keɓance yana karɓa.

 

Tambaya: Menene sharuɗɗan tattarawa?

A: Yana jigilar cikakken kwantena ta jirgin ruwa.

 

Tambaya: Menene sharuɗɗan biyan ku?

A: T / T 40% saukar da biya kafin samarwa da T / T 60% ma'auni kafin bayarwa.Domin babban oda, pls tuntube mu zuwa negations.

 

Tambaya: Wane takaddun shaida za ku iya ba mu?

A: Mun samar da CSC takardar shaidar na ISO shipping ganga.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana